Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Rẻ. Bán căn Góc tầng đẹp tòa Nam Xa La 84m2. Full nội thất. Giá chỉ 2,9x tỷ. LH 0378884919

Ngày đăng: 05/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Do làm ăn có chút lộc lá nên gia đình chuyển sang mặt đất khu Cầu Giấy. Vì vậy muốn nhượng lại căn hộ ở Nam Xa La cho gia đình nào có nhu cầu. Ưu tiên khách mua nhanh và thiện chí. Căn hộ tầng đẹp, view thoáng, Căn hộ là căn góc nên các phòng ngủ đều có ánh sáng tự nhiên. - Tòa Nam Xa La do chủ đầu tư Phúc Hà xây dựng nên chất lượng khá tốt. Cư dân lịch sự văn minh. Chi tiết căn hộ như sau: - Diện tích: 84m2. - Thiết kế căn hộ: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh. - Nội thất để lại: Tủ bếp, sàn gỗ, điều hòa, nóng lạnh, giường tủ,... - Giá 2,93 tỷ có gia lộc. - Liên hệ: Chị Thanh 0378884919 hoặc 0378884919

Xem thêm

Liên hệ:

037 888 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,93 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
34,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Nam Xa La, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐT

Đặng Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Rẻ. Bán căn Góc tầng đẹp tòa Nam Xa La 84m2. Full nội thất. Giá chỉ 2,9x tỷ. LH 0378884919 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.