Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ đẹp ct4 xa la 68m2 full nội thất mới sẵn ở ngay

Ngày đăng: 04/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ ĐẸP CT4 XA LA FULL NỘI THẤT MỚI SẴN Ở NGAY Vị trí: CT4 Xa La, Hà Đông Diện tích: 68m² Hướng cửa: Đông Nam Ban công: Tây Bắc Thiết kế: 2 phòng ngủ rộng rãi 2 vệ sinh tiện nghi Bố trí thông minh, đón sáng tự nhiên Nội thất: Full đồ mới 100% phong cách hiện đại, trẻ trung, chỉ cần xách vali về ở! Giá bán: 3.695 tỷ (Không bao tên có thương lượng) Pháp lý: Sổ hồng lâu dài sang tên nhanh chóng! Ưu điểm: Tòa nhà dân trí cao, an ninh tốt Giao thông thuận tiện, tiện ích xung quanh đầy đủ Liên hệ ngay Mr Đức: 0373645678 để xem nhà trực tiếp thiện chí thương lượng sâu!

Xem thêm

Liên hệ:

037 364 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
54,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội

Phương Anh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ đẹp ct4 xa la 68m2 full nội thất mới sẵn ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.