Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán suất ngoại giao 83m2 giá 46tr/m2 ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư tầng 29

Ngày đăng: 11/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán suất ngoại giao căn hộ 83m² tầng 29 Ký HĐ mua bán cđt, KĐT Văn Khê, Hà Đông. Ban công Đông Nam, view thoáng, tầng đẹp. - Giá 46tr/m2. Bàn giao: Quý 4/2026. Liên hệ: 0962378817

Xem thêm

Liên hệ:

096 237 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,82 tỷ

3 PN, 2 WC
83 m²
46,02 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán suất ngoại giao 83m2 giá 46tr/m2 ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư tầng 29 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.