Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ 62m2, 2pn 2vs full nội thất đẹp như mới tại Xuân Mai Complex, Hà Đông

Ngày đăng: 09/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn hộ 62m, 2pn 2vs full nội thất đẹp như mới tại Xuân Mai Complex, Hà Đông. Gia đình cần bán lại căn hộ tâm huyết tại Xuân Mai Complex nơi ở lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống xanh, yên tĩnh, tiện nghi mà vẫn ngay trung tâm Hà Đông. Thông tin căn hộ: Diện tích: 62m. Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, ban công thoáng. Nội thất: Đầy đủ, đồ xịn giữ gìn như mới chỉ việc xách vali vào ở. Hướng ban công đón gió, ánh sáng tự nhiên cả ngày. Tiện ích vượt trội: Có bể bơi ngoài trời, sân chơi trẻ em, siêu thị, gym, café... Bên cạnh là Bệnh viện Nhi Hà Đông, gần Đại học Phenikaa tiện cho gia đình có con nhỏ hoặc cần khám chữa bệnh nhanh chóng. An ninh 24/7, hầm để xe rộng rãi, dân cư văn minh. Giá bán: 3,58 tỷ. Ngân hàng hỗ trợ vay tới 70%, lãi suất chỉ 5.5%/năm, ân hạn gốc tới 5 năm. Liên hệ chính chủ: 0376540473 gọi trực tiếp để được xem nhà và thương lượng nhanh. Khanhbds Uy tín, tận tâm, không kê giá!

Xem thêm

Liên hệ:

037 654 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,58 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
57,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Xuân Mai Complex, P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NK

Nguyễn Quốc Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 62m2, 2pn 2vs full nội thất đẹp như mới tại Xuân Mai Complex, Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.