Tin đăng đã hết hạn.

Căn 3 ngủ, 85m2 chung cư Anland Premium - Tố Hữu giá 6. XX tỷ full nội thất ở ngay

Ngày đăng: 04/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán nhanh trong tháng 8/2025 căn 03 ngủ chung cư Anland Premium - Tố Hữu, La Khê. Diện tích 85m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh, tầng cao, ban công Đông Nam cực mát. Nội thất đã được gia đình thay mới, làm lại rất sạch và đẹp: Giường tủ, sofa, điều hòa... Giá bán nhanh trong t8: 6.450 tỷ. Xem nhà liên hệ: 0822256639

Xem thêm

Liên hệ:

082 225 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,45 tỷ

3 PN, 2 WC
85 m²
75,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Anland 2 (Anland Premium), Đ. Tố Hữu, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MA

Ms Diệu Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 3 ngủ, 85m2 chung cư Anland Premium - Tố Hữu giá 6. XX tỷ full nội thất ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.