Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Mipec City View, 4,25 tỷ, 66,3m2, 2PN, 2WC tại Văn Phú, Kiến Hưng, Hà Đông, HN

Ngày đăng: 04/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Mipec City View tọa lạc tại Đường Văn Phú, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội, với thiết kế hiện đại và không gian sống thoáng đãng. Căn hộ có diện tích 66,3m2, bao gồm 2 phòng ngủ + 2WC + bếp, cung cấp đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường và nhiều tiện nghi khác. Giá bán căn hộ là 4,25 tỷ VND, phù hợp cho gia đình hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một không gian sống chất lượng. Pháp lý đầy đủ đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Địa điểm tiện ích xung quanh - Gần siêu thị Đức Thành Xa La, Winmart Xa La Hà Đông - Bệnh viện 09, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Thiên Đức, Bệnh viện Bỏng Quốc gia Lê Hữu Trác - Trường Mầm non Tuổi Thần Tiên - Đại Thanh, Trường Tiểu học và THCS Hà Nội Thăng Long, Trường Tiểu học Marie Curie II - Giới thiệu dự án Mipec City View là một trong những dự án nổi bật tại Hà Đông với thiết kế 3 mặt tiếp giáp, không gian sống thoáng mát và hệ thống công nghệ thông minh. Dự án cung cấp nhiều tiện ích như phòng tập gym, spa, vườn hoa công viên giải trí, hệ thống giáo dục cấp 1, 2, 3 và gần hồ sinh thái, trung tâm thương mại. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0977078641 và tên Nguyễn Văn Ngôn.

Xem thêm

Liên hệ:

097 707 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

2 PN, 2 WC
66.3 m²
64,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mipec City View, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Văn Ngôn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Mipec City View, 4,25 tỷ, 66,3m2, 2PN, 2WC tại Văn Phú, Kiến Hưng, Hà Đông, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.