Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn giá tốt nhất thị trường loại 1pn-2pn-3pn hh1 hh2 kí trực tiếp chủ đầu tư tại kepler land

Ngày đăng: 09/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

+ Căn 1PN D03 D04 C07 C08 toà HH2 45,6m giá từ 4,2 tỉ + Căn 2PN C02 toà HH2 67,8m giá 6,1 tỉ + Căn 3PN C04 C05 toà HH2 103m giá từ 9 tỉ + Căn 2PN A02 A05 B05 B11 toà HH1 diện tích 70-77m, giá từ 6,4 - 7,3 tỉ + Căn 3PN A01 toà HH1 diện tích 98m² giá từ 8,x tỉ + Căn 3PN 122m B01 toà HH giá từ 10,2 tỉ Anh chị tìm mua chung cư khu vực Hà Đông không nên bỏ qua Kepler Land - Chung cư cao cấp duy nhất quận Hà Đông với đầy đủ tiện ích nội ngoại khu, nội thất, chất lượng xây dựng cao cấp - Bàn giao full thiết bị liền tường nhập khẩu châu Âu - Có bể bơi ngoài trời - Có slot để ô tô Quỹ căn ngoại giao tầng đẹp hướng đẹp số lượng ít, mua bán thẳng CĐT. Anh chị LH tư vấn MR TUẤN: 0979614709

Xem thêm

Liên hệ:

097 961 ****

Vị trí bản đồ

8,93 tỷ

3 PN, 2 WC
103 m²
86,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HT

Hắc Nguyễn Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn giá tốt nhất thị trường loại 1pn-2pn-3pn hh1 hh2 kí trực tiếp chủ đầu tư tại kepler land - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.