Tin đăng đã hết hạn.

Penthouse mulberry mỗ lao bể bơi riêng full đồ 400m 5pn 26.5 tỷ (3hd203030)

Ngày đăng: 31/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Toà đẹp nhất dự án Mulberry Lane Mỗ Lao, Hà Đông Đẳng cấp sống thượng lưu giữa lòng Hà Nội Singapore thu nhỏ phiên bản có thật Căn hộ góc siêu rộng 400m² thiết kế hiện đại, tràn ánh sáng, không gian sống xanh Có bể bơi riêng trong nhà cực kỳ hiếm tại phân khúc này 5 phòng ngủ 4 vệ sinh tất cả đều có cửa sổ, view thoáng Full nội thất xịn sò chủ nhà tặng toàn bộ khách chỉ việc xách vali về ở Có 2 slot ô tô VIP + 2 slot xe máy Đầu tư cho thuê sinh lời ngay: 18 triệu/tháng Tiện ích đỉnh cao: Hồ điều hòa, gym, bể bơi, thư viện, khu thể thao, mẫu giáo, siêu thị... Giao thông siêu thuận tiện: Sát BRT, gần tàu điện trên cao, phố Nguyễn Văn Lộc, Trung Văn Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch ngay Liên Hệ Em Hạnh 0383367296 Chuyên BĐS Hà Nội: Cầu Giấy, Mỹ Đình, Phạm Hùng, Nguyễn Hoàng, Hàm Nghi, Hồ Tùng Mậu để xem nhà ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

038 336 ****

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

5 PN, 4 WC
400 m²
66,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mulberry Lane, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HH

Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penthouse mulberry mỗ lao bể bơi riêng full đồ 400m 5pn 26.5 tỷ (3hd203030) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.