Tin đăng đã hết hạn.

***HOT! Bán gấp căn hộ The Terra An Hưng, chỉ nhỉnh 7,7 tỷ, 97m2, giá tốt (LH: 0981960899

Ngày đăng: 03/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Terra An Hưng, La Khê, Hà Đông, Hà Nội, với diện tích 97m2 và giá 7,7 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh,... Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Căn hộ nằm trong khu vực có nhiều tiện ích nổi bật, chỉ cách công viên thiên văn học và công viên An Hưng khoảng 2km, gần siêu thị Đức Thành và các trường học như trường Quốc tế Nhật Bản (JIS) và trường mầm non Tuổi Thần Tiên. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0981960899 và gặp Trương Thị Thương. (U)

Xem thêm

Liên hệ:

098 196 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

97 m²
79,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Terra An Hưng, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TV

Trương Hoàng Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ***HOT! Bán gấp căn hộ The Terra An Hưng, chỉ nhỉnh 7,7 tỷ, 97m2, giá tốt (LH: 0981960899 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.