Tin đăng đã hết hạn.

Hót!! Cực phẩm căn hộ không chê vào đâu được Bán CC 3PN 2WC tại Thủy Lợi Tower, 4,85 tỷ, 92m2,

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Thủy Lợi Tower tọa lạc tại Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội. Với diện tích 92m2, căn hộ này có 3PN, 2WC, hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc. Nội thất đầy đủ với các món đồ tiện nghi như sofa, tủ lạnh, giường ngủ, và máy giặt, sẵn sàng để dọn vào ở ngay. Pháp lý đầy đủ, mang đến sự an tâm cho người mua. Tiện ích xung quanh: + Công viên An Hưng + Siêu thị Đức Thành, Siêu thị Thành Đô Quang Trung + Trường mầm non Tuổi Thần Tiên, hệ thống giáo dục liên cấp quốc tế IQ School, Trường THCS và THPT Ban Mai Chi tiết dự án: + Vị trí: Mặt đường Lê Trọng Tấn, nối liền Khu đô thị Văn Phú, Khu đô thị Park City, Dương Nội, Geleximco, An Hưng, Văn Khê + Chủ đầu tư: Công ty CP Tư vấn Thủy Lợi Hà Tây + Tiện ích: Nhà trẻ, siêu thị, phòng tập thể dục thể thao, spa, nhà hàng, camera an ninh 24/24, hệ thống máy phát điện dự phòng, thang máy hiện đại, hệ thống chữa cháy an toàn + Thiết kế: Tòa cao 30 tầng, 2 hầm, 5 tầng văn phòng, trung tâm thương mại, 22 tầng căn hộ, 1 tầng kỹ thuật, thiết kế tổ hợp thương mại dịch vụ và căn hộ cao cấp. Liên hệ ngay để nhận tư vấn miễn phí: Bùi Gia Hiếu 0987867521

Xem thêm

Liên hệ:

098 786 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

3 PN, 2 WC
92 m²
52,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Tổ hợp chung cư Thủy Lợi Tower, P. Lê Trọng Tấn, P. Quang Trung, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
BH

Bùi Gia Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hót!! Cực phẩm căn hộ không chê vào đâu được Bán CC 3PN 2WC tại Thủy Lợi Tower, 4,85 tỷ, 92m2, - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.