Tin đăng đã hết hạn.

Ảnh thật- giá chuẩn có thương lượng căn hộ 92m (3n2w) tại Thủy Lợi Tower, Lê Trọng Tấn, Hà Đông.

Ngày đăng: 31/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Thủy Lợi Tower, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội, - diện tích 92m2, được thiết kế hiện đại với 3PN + 2WC/PT + bếp, - Nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường, mang đến không gian sống tiện nghi và thoải mái. - Giá bán là 4,8 tỷ VND có thương lượng - Pháp lý: sổ hồng vĩnh viễn Chi tiết dự án: - Vị trí: Mặt đường Lê Trọng Tấn, nối liền Khu đô thị Văn Phú, Khu đô thị Park City, Dương Nội, Geleximco, An Hưng, Văn Khê. - Nhà đầu tư: Công ty CP Tư vấn Thủy Lợi Hà Tây. - Tiện ích: Nhà trẻ, siêu thị, phòng tập thể dục thể thao, spa, nhà hàng, camera an ninh 24/24, hệ thống máy phát điện dự phòng, thang máy hiện đại, hệ thống chữa cháy an toàn. - Thiết kế: Tòa cao 30 tầng, 2 hầm, 5 tầng văn phòng, trung tâm thương mại, 22 tầng căn hộ, 1 tầng kỹ thuật, thiết kế tổ hợp thương mại dịch vụ và căn hộ cao cấp. Gần các tiện ích như hệ thống giáo dục liên cấp quốc tế IQ School, trường THCS và THPT Ban Mai, trường mầm non Tuổi Thần Tiên, siêu thị Đức Thành, siêu thị Thành Đô Quang Trung, và công viên An Hưng. Vui lòng liên hệ CHÍNH CHỦ qua số điện thoại 0988424815 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

098 842 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

3 PN, 2 WC
92 m²
52,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Tổ hợp chung cư Thủy Lợi Tower, P. Lê Trọng Tấn, P. Quang Trung, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
CN

Chủ Nhà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ảnh thật- giá chuẩn có thương lượng căn hộ 92m (3n2w) tại Thủy Lợi Tower, Lê Trọng Tấn, Hà Đông. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.