Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư The Pride, Tố Hữu, La Khê, Hà Đông, 5,013 tỷ, 81.4m2, chính chủ uy tín

Ngày đăng: 30/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Pride, tọa lạc tại mặt đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Căn hộ có diện tích 81.4m2 với 3PN và 2WC, thiết kế tinh tế và đầy đủ nội thất. - Giá bán hấp dẫn: 5,013 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Dự án được xây dựng bởi Công ty CP Hải Phát, mang đến chất lượng xây dựng và dịch vụ tốt nhất. - Tiện ích nội khu phong phú với hồ bơi ngoài trời, bể bơi 4 mùa, khu vui chơi trẻ em, ngân hàng, cafe và nhà hàng. Tiện ích xung quanh. - Gần công viên thiên văn học và công viên An Hưng. - Chỉ cách trường quốc tế Nhật Bản (JIS) và trường mầm non Tuổi Thần Tiên một quãng đường ngắn. Giới thiệu dự án. Dự án The Pride gồm 4 tòa tháp cao từ 35 - 45 tầng, căn hộ từ tầng 7 - 33, với nhiều diện tích khác nhau từ 74.14m2 đến 145.9m2, đáp ứng nhu cầu đa dạng của khách hàng. Vị trí thuận lợi, gần khu tổ hợp thương mại khách sạn, đô thị An Hưng, và sông đào La Khê, mang đến cuộc sống tiện nghi và đầy đủ. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0968796128 Mr Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

096 879 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

5,01 tỷ

3 PN, 2 WC
81.4 m²
61,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pride, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MC

Mr Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư The Pride, Tố Hữu, La Khê, Hà Đông, 5,013 tỷ, 81.4m2, chính chủ uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.