Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư The Pride, Tố Hữu, Hà Đông, 4,73 tỷ, 75m2, Chính chủ Hot!

Ngày đăng: 30/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Pride, Tố Hữu, Hà Đông, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 75m2, căn hộ được thiết kế 2PN + 2WC, mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho cả gia đình. - Điểm đặc biệt: + Nội thất cơ bản đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh... + Pháp lý đầy đủ. Khu vực xung quanh: - Gần siêu thị Đức Thành, thuận tiện cho việc mua sắm. - Các trường học như Trường Quốc Tế Nhật Bản (JIS), Trường THCS và THPT Ban Mai, Trường Mầm Non Tuổi Thần Tiên. - Công viên Thiên Văn Học và Công Viên An Hưng, lý tưởng cho những buổi dạo chơi và thư giãn. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0339912226 và tên Phạm Ngân.

Xem thêm

Liên hệ:

033 991 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,73 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
63,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Pride, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PN

Phạm Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư The Pride, Tố Hữu, Hà Đông, 4,73 tỷ, 75m2, Chính chủ Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.