Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà cần bán căn hộ chung cư Booyoung - 3 ngủ 2 WC - 95.54 m2. LH: 03663681500

Ngày đăng: 30/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Booyoung. - Địa chỉ: Khu đô thị Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội. - Diện tích (m2): 95.54. - Số phòng ngủ: 3. - Số WC: 2. - Vị trí: Thường. - Hướng: Đông Bắc. - Nội thất: Full. - Giá: 8.33 tỷ chưa bp. Liên hệ SDT: 0366368150

Xem thêm

Liên hệ:

036 636 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

8,33 tỷ

3 PN, 2 WC
95.54 m²
87,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư Booyoung, Đ. Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TV

Thảo Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà cần bán căn hộ chung cư Booyoung - 3 ngủ 2 WC - 95.54 m2. LH: 03663681500 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.