Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 1PN dt 45,6m2 Kepler Tower, giá 3,95tỷ HĐMB view sân vận động Mỹ Đình nhận nhà T9/2026

Ngày đăng: 04/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán căn 1N D. 3x04 Kepler Tower Mỗ Lao giá 3tỷ95 HĐMB view sân vận động Mỹ Đình, nhận nhà T9/2026. - Miễn phí 2 năm dịch vụ tòa nhà. - CĐT: Công ty TSQ Việt Nam. - Tòa HH - 02: Chiều cao 37 tầng. - Sổ đỏ lâu dài. - 5 tầng TTTM - 3 hầm để xe (có hầm đỗ xe thông minh, tổng 3.5 hầm). - Block D: 11 căn/sàn/ 6 thang máy: Chỉ 56.8 căn/thang. Đây là tiêu chuẩn căn hộ/thang máy cực cấp, chỉ các tòa cao cấp mới có. - Diện tích căn hộ: 45,6m2. - Hình thức sở hữu: Lâu dài. LH sđt hỗ trợ mua căn hộ em Quỳnh 0326586913

Xem thêm

Liên hệ:

032 658 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

1 PN, 1 WC
45.6 m²
86,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TQ

Trần Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 1PN dt 45,6m2 Kepler Tower, giá 3,95tỷ HĐMB view sân vận động Mỹ Đình nhận nhà T9/2026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.