Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư đẹp giá siêu hời tại Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, 2,46 tỷ, 70m2

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư nằm ở Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội, với thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình. + Diện tích 70m2, bao gồm 2PN và 2WC, rất phù hợp cho gia đình nhỏ. + Cửa chính hướng Tây Nam và ban công hướng Đông Bắc, tạo phong thủy tốt cho gia chủ. + Giá chỉ 2,46 tỷ VND, một mức giá hấp dẫn cho căn hộ tại vị trí đắc địa. + Nằm trong khu vực có nhiều tiện ích, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và khám phá căn hộ tuyệt vời này qua số điện thoại 0976776040, tên Vũ Huyền Thương.

Xem thêm

Liên hệ:

097 677 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,46 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
35,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Huyền Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư đẹp giá siêu hời tại Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, 2,46 tỷ, 70m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.