Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ 2phòng ngủ tại khu đô thị Thanh Hà- Hà Đông

Ngày đăng: 28/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ 2phòng ngủ tại khu đô thị Thanh Hà- Hà Đông Vị trí: Khu 11, tòa nhà mới sát đường Cienco 5 khu vực đang phát triển mạnh, giao thông thuận tiện. Diện tích:68,35m² 2phòng ngủ,2vs,bếp , ban công hướng Bắc, thiết kế vuông vắn, tối ưu công năng. Giá bán: 2,750 triệu (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí) Tiện ích xung quanh: Gần công viên, hồ điều hòa, không gian sống trong lành. Trường học các cấp ngay gần nhà. Trạm xe buýt kết nối thuận tiện về trung tâm Hà Đông và các tỉnh phía Nam Hà Nội. Thông tin căn hộ: Căn hộ nguyên bản từ chủ đầu tư, chưa có nội thất phù hợp với khách hàng muốn tự thiết kế, bài trí theo phong cách riêng. Ngân hàng hỗ trợ vay lên tới 95% giá trị căn hộ thủ tục nhanh chóng. Phí dịch vụ : 200k / tháng . 50k xe máy , 500 ô tô . Liên hệ chính chủ: 0974652795 Đảm bảo thông tin thật giao dịch trực tiếp không qua trung gian.

Xem thêm

Liên hệ:

097 465 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

2 PN, 2 WC
68.35 m²
40,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PN

Phạm Thị Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ 2phòng ngủ tại khu đô thị Thanh Hà- Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.