Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 69,67m2 sở hữu lâu dài dự án Grand Sunlake giá tốt

Ngày đăng: 28/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tôi cần bán căn hộ chung cư ở dự án Grand Sunlake, căn 2PN, diện tích 69,67m2. Ban công Đông Nam view hồ, sở hữu lâu dài. Hợp đồng sẵn không thế chấp ngân hàng. Tôi bán giá 5,5 tỷ. Ai có nhu cầu xin liên hệ: 0886627789

Xem thêm

Liên hệ:

088 662 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

2 PN, 2 WC
69.67 m²
78,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Grand Sunlake, P. Văn Quán, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HO

Hoàng Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 69,67m2 sở hữu lâu dài dự án Grand Sunlake giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.