Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà gửi bán cần thanh khoản gấp

Ngày đăng: 28/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ nhà gửi bán duplex - đẳng cấp thượng lưu - lô góc 2 thoáng - view triệu đô. Vị trí: Trung tâm đắc địa nhất Văn Quán. Căn hộ Duplex biệt thự trên không ở cực sướng. An lành. View xem pháo hoa toàn cảnh đẹp nhất khu hồ Văn Quán. Gồm 2 tầng với tổng diện tích 406m². Tầng 1: Thông sàn (văn phòng, phòng khách, phòng ngủ) + 1 ngủ master + 2 wc. Tầng 2: Bếp - phòng khách - 1 pn master + 2 pn nhỏ + 2 wc. Lô góc, thoáng sáng tràn ngập. 1 ban công view hồ Văn Quán. 1 ban công view KĐT Linh Đàm, Bệnh viện 103. Mặt sảnh có 04 thang máy và 07 căn hộ, cả toà nhà chỉ có 08 thang máy. Slot ô tô: 01. Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Xin phép không tiếp môi giới. SĐT/zalo: 0862189995 Liên hệ em Sơn để được đi xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

086 218 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

22 tỷ

4 PN, 4 WC
406 m²
54,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Văn Quán, P. Văn Quán, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NS

Nguyễn Đình Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà gửi bán cần thanh khoản gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.