Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ 74.6m2 - FLC 418 Quang Trung - 2N 2VS - hơn 4 tỷ

Ngày đăng: 26/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ 74.6m2 - FLC 418 Quang Trung - 2n 2vs - hơn 4 tỷ. Hướng cửa Đông Bắc mang đến luồng khí mát mẻ, trong lành. Ban công Tây Nam và Tây Bắc rộng rãi, là nơi lý tưởng để thư giãn và ngắm nhìn thành phố. Nội thất hoàn toàn mới, đầy đủ từ A - Z, bao gồm cả tivi và tủ lạnh cao cấp. Bạn chỉ cần xách vali vào là ở ngay, không cần mua sắm hay sửa sang bất cứ thứ gì! Pháp lý minh bạch với sổ đỏ chính chủ, đảm bảo an tâm tuyệt đối khi giao dịch. Với mức giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 4,5 tỷ đồng (chưa bao tên), đây chính là cơ hội vàng để bạn. LH 0845838383

Xem thêm

Liên hệ:

084 583 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
74.6 m²
60,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
FLC Star Tower, Đ. Quang Trung, P. Quang Trung, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TT

Thành Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 74.6m2 - FLC 418 Quang Trung - 2N 2VS - hơn 4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.