Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm căn hộ cao cấp TSQ Euro Land 225m2, 4pn, view 2 hồ, đỗ ô tô dưới nhà giá tốt nhất

Ngày đăng: 25/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp tại tòa T2B chung cư TSQ Euro Land, phường Mỗ Lao, quận Hà Đông, Hà Nội. Diện tích: 225m² căn góc tầng trung, thoáng mát, yên tĩnh. Thiết kế: 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, sảnh rộng, phòng khách lớn, bếp khép kín. 4 ban công hướng mát: Đông Nam - Nam - Đông Bắc thoáng sạch, mùa hè không cần điều hòa. View 2 hồ điều hoà: Hồ Trung Văn và hồ Mulberry, phong thủy đẹp. Nội thất cao cấp, hiện đại chỉ việc xách vali về ở. Có chỗ đỗ ô tô riêng ngay chân thang máy. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng. Giá bán: 12. Xx tỷ. Vị trí đắc địa: Chung cư TSQ Euro Land nằm ngay trung tâm phường Mỗ Lao Hà Đông, Làng Việt Kiều Châu Âu, gần Trường Amsterdam cơ sở 2, Aeon Mall Hà Đông, Hồ Gươm Plaza và các tuyến đường lớn: Trần Phú Nguyễn Trãi Tố Hữu. Liên hệ xem nhà thực tế: 0986186103

Xem thêm

Liên hệ:

098 618 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

4 PN, 3 WC
225 m²
55,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HP

Hoàng Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn hộ cao cấp TSQ Euro Land 225m2, 4pn, view 2 hồ, đỗ ô tô dưới nhà giá tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.