Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 2 ngủ Pride Hà Đông, DT 73m2 đầy đủ nội thất chỉ việc vào ở

Ngày đăng: 01/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ The Pride Hà Đông, Hà Nội. Dt: 73 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2wc, noi that mới siêu đẹp gồm: 3 điều hòa, 2 nóng lạnh, 2 giường ngủ, 2 tủ áo, 1 So pha, 1 ban ca phê, 1 bàn Ăn 4 ghế, 1 bếp từ, 1 tủ bếp trên dưới, 1 hút mùi, 1 tủ giày, 1 quạt trần, thiết bị đen điện 2 vệ Sinh, san gỗ, ban công Tây Nam, của chính Đông Bắc, nhà tuyệt đẹp xách vali vào ở luôn. Giá bán: 4.450 tỷ thu về, chưa bao gồm thuế phí sang tên.

Xem thêm

Liên hệ:

098 619 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
60,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Pride, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PA

Phạm Thị Thúy An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 2 ngủ Pride Hà Đông, DT 73m2 đầy đủ nội thất chỉ việc vào ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.