Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp 3pn - sunlake văn quán lô góc, view hồ 96m2 - 6.45 tỷ

Ngày đăng: 18/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CAO CẤP 3PN - SUNLAKE VĂN QUÁN LÔ GÓC, VIEW HỒ 96m2 - 6.45 TỶ Cần chuyển nhượng căn hộ 96m2, LÔ GÓC, VIEW HỒ tại SUNLAKE VĂN QUÁN. - Diện tích: 96m2. - Tầng 16. - Số phòng ngủ: 3PN. - Đặc điểm: Lô góc, view hồ, xem bắn pháo hoa thỏa thích. Grand Sunlake là dự án chung cư cao cấp tọa lạc tại phường Văn Quán quận Hà Đông Hà Nội. Dự án sở hữu 2 mặt tiền đường Trần Phú và Nguyễn Khuyến, đi bộ chỉ 1 phút tới hồ Văn Quán. Kết nối giao thông hoàn hảo, môi trường sống trong lành, hệ thống tiện ích ngoại khu đồng bộ, tiện ích nội khu đẳng cấp... Đặc biệt, Grand Sunlake rất phù hợp với định hướng giao thông trong tương lai của thủ đô hà Nội khi từ dự án đi bộ tới ga đường sắt trên cao Cát Linh Hà Đông chỉ mất chưa đầy 5 phút đồng hồ... kết nối vào trung tâm vô cùng thuận tiện. Tọa lạc tại trung tâm quận Hà Đông nơi giáp ranh giữa 2 khu đô thị phát triển bậc nhất: khu đô thị Văn Quán và khu đô thị Mỗ Lao, Grand Sunlake được bao quanh bởi những tiện nghi hàng đầu như trung tâm thương mại, rạp chiếu phim, hệ thống trường học, bệnh viện, cơ quan hành chính, tòa nhà văn phòng hạng A, nhà hàng và nhiều tiện ích mua sắm khác - Giá: 6.45 tỷ (có thương lượng). - Liên hệ: Mr Định 0335368282

Xem thêm

Liên hệ:

033 536 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Căn góc

Vị trí bản đồ

6,45 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
67,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Grand Sunlake, P. Văn Quán, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội

Nguyễn Thanh Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp 3pn - sunlake văn quán lô góc, view hồ 96m2 - 6.45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.