Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN tại Samsora Premier, 5,2 tỷ, 81m2, đầy đủ nội thất, sẵn sổ.

Ngày đăng: 24/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Samsora Premier, Chu Văn An, Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế 3PN + 2WC + bếp. Căn hộ có diện tích 81m2, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình. **Điểm đặc biệt:** Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất với các tiện nghi như điều hòa, giường, tủ lạnh, tạo sự thoải mái cho cư dân. Giá bán căn hộ là 5,2 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. **Tiện ích xung quanh:** Căn hộ nằm gần các tiện ích như trường học, chợ, và công viên trong khoảng cách 2km, thuận lợi cho việc sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0826876513 Đức Kiên.

Xem thêm

Liên hệ:

082 687 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

3 PN, 2 WC
81 m²
64,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Samsora Premier (Chung cư Samsora Premier 105 Chu Văn An), Đ. Chu Văn An, P. Yết Kiêu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐK

Đức Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN tại Samsora Premier, 5,2 tỷ, 81m2, đầy đủ nội thất, sẵn sổ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.