Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC Sails Tower, Cầu Bươu, Kiến Hưng, Hà Đông, 2,97 tỷ, 61 m2

Ngày đăng: 15/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sails Tower tọa lạc tại Cầu Bươu, Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội, là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Diện tích: 61 m2, 2PN, 1WC. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh... - Pháp lý đầy đủ. - Phong thủy tốt, mang lại sự an lành cho cư dân. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện 09, bệnh viện bỏng quốc gia Lê Hữu Trác, bệnh viện đa khoa quốc tế Thiên Đức. - Siêu thị Winmart+, Winmart Xa La Hà Đông, siêu thị Đức Thành Xa La. - Trường tiểu học Marie Curie II, trường mầm non Tuổi Thần Tiên - Đại Thanh, trường tiểu học và THCS Hà Nội Thăng Long. - Công viên Chu Văn An. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn Công Viên 0352998998

Xem thêm

Liên hệ:

035 299 ****

Vị trí bản đồ

2,97 tỷ

2 PN, 1 WC
61 m²
48,69 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC Sails Tower, Cầu Bươu, Kiến Hưng, Hà Đông, 2,97 tỷ, 61 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.