Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp Dualkey 140m 4 ngủ tera an hưng full đồ , sang trọng cao cấp, ở ngay. Bán gấp

Ngày đăng: 17/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

TERRA AN HƯNG Căn Dualkey 140m view hồ cực chill 4PN 3VS giá 9t940tr Nội thất để lại Ti vi, máy giặt, máy sấy, máy rửa bát Giường , tủ - Căn hộ lý tưởng cho gia đình nhiều thế hệ với sự giao thoa vừa riêng tư vừa ấm cúng. + Căn hộ dual key là gì? Căn hộ Dual Key đã có mặt từ lâu ở các nước phát triển trên thế giới như Nhật Bản, Hoa kỳ. Thời gian gần đây, ở Việt Nam và các nước đang phát triển khác bắt đầu triển khai thi công xây dựng dòng căn hộ này trên thị trường bất động sản. Khi nhắc đến căn hộ Dual Key, người ta vẫn đánh giá đây như một loại căn hộ đa năng, thường bao gồm 3 phòng ngủ trở lên, trong đó một căn 2 phòng ngủ và một căn studio. Căn hộ Dual Key là dạng căn hộ có chìa khóa đôi nhưng có 2 lối đi riêng biệt, mở ra khoảng không gian khác nhau. Mỗi lối đi sẽ dẫn đến một phòng có thiết kế cấu trúc như một căn hộ riêng biệt với đầy đủ phòng khách, bếp ăn, phòng ngủ và nhà vệ sinh. Các căn dual key thông thường bao gồm một căn 2 phòng ngủ và một căn studio, phân tách từ căn hộ lớn 3 phòng ngủ bằng vách ngăn. Chính vì thế, căn hộ Dual Key cũng thường được gọi là căn hộ kép với bản chất là 2 căn hộ nhỏ nhưng diện tích gói gọn trong cùng một mặt sàn. Với kết cấu như vậy, chủ căn hộ có thể sử dụng các khoảng không gian một cách linh hoạt tùy thuộc vào nhu cầu thay đổi theo ý muốn.

Xem thêm

Liên hệ:

091 517 ****

Vị trí bản đồ

9,94 tỷ

4 PN, 3 WC
140 m²
71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị mới An Hưng, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐM

Đỗ Hùng Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp Dualkey 140m 4 ngủ tera an hưng full đồ , sang trọng cao cấp, ở ngay. Bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.