Tin đăng đã hết hạn.

Chấp nhận cắt lỗ căn hộ 70m2, 2PN chung cư 19T3 Kiến Hưng, Hà Đông

Ngày đăng: 11/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình thay đổi nhu cầu sử dụng nên cần nhượng lại căn hộ ấm cúng tại tòa 19T3 Kiến Hưng Hà Đông. Căn hộ rộng 70m² (tim tường), thiết kế hợp lý: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp; ban công hướng Đông Bắc đón gió, cửa Tây Nam mát mẻ về chiều. Nhà còn full đồ chỉ cần xách vali về ở; từ sofa, tủ, điều hòa, nóng lạnh đều còn mới và gọn gàng. Dù có trẻ nhỏ, gia đình vẫn giữ gìn rất sạch sẽ, ngăn nắp. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, thủ tục nhanh gọn. Giá bán: 3,05 tỷ (không bao sang tên, thương lượng thêm với khách thiện chí). Nếu anh/chị đang tìm một tổ ấm xinh xắn, đủ tiện nghi và sẵn sàng dọn vào ở ngay xin đừng bỏ qua căn hộ này. Chính chủ đăng tin, xin liên hệ để xem nhà thực tế biết đâu đây lại là nơi bắt đầu một chặng đường hạnh phúc mới.

Xem thêm

Liên hệ:

035 299 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
43,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Kiến Hưng, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Công Viên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chấp nhận cắt lỗ căn hộ 70m2, 2PN chung cư 19T3 Kiến Hưng, Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.