Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư tại The Pride, 4,15 tỷ, 75m2, 2PN, 2WC, Q.Hà Đông, HN uy tín

Ngày đăng: 11/07/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Pride là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 75m2, căn hộ bao gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, và phòng khách rộng rãi, hứa hẹn mang đến sự thoải mái cho gia đình. + 2 phòng ngủ với thiết kế thông thoáng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. + 2 phòng tắm tiện lợi, giúp tiết kiệm thời gian cho các hoạt động hàng ngày. + Phòng khách rộng rãi, thích hợp cho các buổi sum họp gia đình và bạn bè. + Hướng ban công Đông Nam, đón nắng và gió mát. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. - Điểm đặc biệt: Căn hộ không chỉ mang lại một không gian sống lý tưởng mà còn được xây dựng với chất lượng cao, tiện ích nội khu đa dạng, phục vụ nhu cầu sinh hoạt của cư dân. - Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần siêu thị Đức Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. + Công viên Thiên Văn Học và Công viên An Hưng, không gian xanh lý tưởng để thư giãn. + Trường mầm non Tuổi Thần Tiên, Trường THCS và THPT Ban Mai, Trường Quốc Tế Nhật Bản (JIS) gần kề, thuận tiện cho việc học tập của trẻ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ tại The Pride qua số điện thoại 0961207958 và gặp Nguyễn Kiêm Quá. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một căn hộ lý tưởng tại Hà Đông!

Xem thêm

Liên hệ:

096 120 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
55,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Pride, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Kiêm Quá

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại The Pride, 4,15 tỷ, 75m2, 2PN, 2WC, Q.Hà Đông, HN uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.