Tin đăng đã hết hạn.

Tôi cần bán căn 3 ngủ/ 116m tại tòa Usilk Tố Hữu, có nội thất tầng trung sẵn sổ giá rẻ chỉ 6,15 tỷ

Ngày đăng: 16/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhanh căn hộ 3 ngủ tại tòa Usilk Tố Hữu, Hà Đông. Diện tích 116m2, 3n2vs có nội thất tầng trung. Giá công khai 6.15 tỷ bao phí có thương lượng cam kết giá thật. Sẵn sổ đỏ lâu dài có hỗ trợ vay ngân hàng. LH 0975291328 để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

097 529 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,15 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
53,02 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi cần bán căn 3 ngủ/ 116m tại tòa Usilk Tố Hữu, có nội thất tầng trung sẵn sổ giá rẻ chỉ 6,15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.