Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp Prime biểu tượng độc tôn giữa phố cổ xứ trà

Ngày đăng: 13/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp Prime biểu tượng độc tôn giữa phố cổ xứ trà. Hôm nay dẫn khách đi xem căn mẫu và họ đã xuống cọc ngay tại chỗ. Vị trí kim cương ngay trung tâm TP. Thái Nguyên. Không gian sống đẳng cấp không dành cho số đông. Giá trị thật tài sản để đời! Chỉ còn chưa đến 10 căn cuối cùng cơ hội cuối cùng để sở hữu một sản phẩm để đời giữa lòng thành phố. Giá chỉ từ 38 triệu/m2 đầu tư thông minh, sinh lời bền vững!

Xem thêm

Liên hệ:

036 262 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

3 PN, 2 WC
143 m²
37,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
AH

A Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp Prime biểu tượng độc tôn giữa phố cổ xứ trà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.