Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ hơn 100 tr thị trường , bán gấp căn hộ 61m2 2pn Sail Tower Xa La Hà Đông , full nội thất

Ngày đăng: 07/07/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

GIẢM GIÁ MÙA HÈ CĂN HỘ 2PN CHỈ 2.76 TỶ TẠI TÒA B SÔNG NHUỆ Vị trí: Tòa B Sông Nhuệ KĐT Xa La, Hà Đông Diện tích: 61m thiết kế hợp lý, 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, ban công thoáng mát Hướng cửa Đông ban công Tây, view thoáng tầng đẹp Nội thất để lại: Tủ bếp, tủ lạnh, điều hòa (giữ lại 1 chiếc kỷ niệm), nóng lạnh, đồ liền tường. Nhà sạch sẽ, gọn gàng dọn vào ở ngay! Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Giá bán: 2 tỷ 760 triệu (không bao sang tên ) Liên hệ xem nhà: Nguyễn Danh Chương 0846886886 | 0846886886 Xem nhà sau liên hệ trước! Giá tốt nhất hiện tại chỉ còn 1 căn duy nhất tại tòa!

Xem thêm

Liên hệ:

084 688 ****

Vị trí bản đồ

2,76 tỷ

2 PN, 1 WC
61 m²
45,25 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ hơn 100 tr thị trường , bán gấp căn hộ 61m2 2pn Sail Tower Xa La Hà Đông , full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.