Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Usilk City, Tố Hữu, La Khê, Hà Đông, Hà Nội, 4,45 tỷ, 79m2

Ngày đăng: 05/07/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở khu CC Usilk City, căn hộ 2PN, 2WC này là nơi lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và hiện đại. - Diện tích 79m2, nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở ngay. - Ban công hướng Nam, đón nắng và gió tự nhiên. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm. Tiện ích xung quanh: - Gần công viên An Hưng và công viên thiên văn học cho những buổi chiều thư giãn. - Siêu thị Đức Thành chỉ cách vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm. - Các trường học như trường mầm non Tuổi Thần Tiên và trường quốc tế Nhật Bản (JIS) cũng rất gần. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua 0961207958 với Nguyễn Kiêm Quá.

Xem thêm

Liên hệ:

096 120 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
56,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Usilk City, Tố Hữu, La Khê, Hà Đông, Hà Nội, 4,45 tỷ, 79m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.