Tin đăng đã hết hạn.

Giá cực tốt! Chính chủ bán nhanh CH - 62m2, thiết kế vuông đẹp nhất tòa CC Sông Nhuệ, Hà Đông

Ngày đăng: 28/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thiện chí bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ tòa chung cư Sails Tower Kiến Hưng, Hà Đông. Căn hộ với thiết kế thoáng rộng và vô cùng hợp lý đem đến một không gian sống vô cùng thoải mái. - Diện tích: 62m² - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. - Giá: 3,09 tỷ VND (có thương lượng). - Thiết kế thông minh, tối ưu hóa diện tích sử dụng. - Bảo vệ 24/24, đảm bảo an ninh cho cư dân. - Khu vực sinh hoạt chung rộng rãi, thích hợp cho gia đình. Sails Tower nổi bật với nhiều tiện ích nội khu hấp dẫn, mang lại sự thoải mái cho cư dân. Căn hộ được thiết kế với không gian mở, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, tạo cảm giác thoáng đãng và dễ chịu. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày và vui chơi giải trí. Mọi thông tin vui lòng LH: 0984646566

Xem thêm

Liên hệ:

098 464 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,09 tỷ

2 PN, 1 WC
62 m²
49,84 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá cực tốt! Chính chủ bán nhanh CH - 62m2, thiết kế vuông đẹp nhất tòa CC Sông Nhuệ, Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.