Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 93m2, 3PN, 2WC tại The K Park, Lê Trọng Tấn, Phúc La, Hà Đông, 6,3 tỷ

Ngày đăng: 26/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CC tại The K Park, Lê Trọng Tấn, Phúc La, Hà Đông là một lựa chọn xịn xò cho ai đang tìm một chốn an cư. Chỉ với 6,3 tỷ, căn hộ 93m2 này có 3PN, 2WC, nội thất cơ bản, phù hợp cho cuộc sống năng động và hiện đại. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Bắc đảm bảo cho phong thủy tốt, mang lại vận khí cho gia chủ. Căn hộ này còn có pháp lý đầy đủ, nên hoàn toàn yên tâm về mặt giấy tờ. Không chỉ là nơi ở, mà còn là không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và thoải mái. Gần nhiều tiện ích như trường học, chợ, công viên, giúp cuộc sống thêm phần thuận tiện và dễ dàng. Vị trí đắc địa của căn hộ sẽ tạo điều kiện lý tưởng cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và tìm hiểu thêm thông tin chi tiết tại 0824561111 với Nguyễn Hồng Thơm.

Xem thêm

Liên hệ:

082 456 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

3 PN, 2 WC
93 m²
67,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư The K Park Văn Phú, P. Lê Trọng Tấn, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐL

Đông Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 93m2, 3PN, 2WC tại The K Park, Lê Trọng Tấn, Phúc La, Hà Đông, 6,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.