Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán căn 61,7m2, 02 phòng ngủ chung cư mặt đường Tố Hữu, Hà Đông, Hà Nội giá đầu tư

Ngày đăng: 25/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán căn hộ 02 ngủ, 02 vệ sinh chung cư BID Residence, Hà Đông, Hà Nội. DT: 61,7 m² tk căn vuông vắn, thoáng rất phù hợp cho vợ chồng trẻ. Gía 2,7 tỷ có thương lượng bao phí sang tên. Ngoài ra em còn có mấy căn 03 ngủ giá siêu tốt. Liên hệ em ngay biết thêm chi tiết: 0982857679

Xem thêm

Liên hệ:

098 285 ****

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

2 PN, 2 WC
61.7 m²
43,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
BID Residence, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TL

Thành Nam Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán căn 61,7m2, 02 phòng ngủ chung cư mặt đường Tố Hữu, Hà Đông, Hà Nội giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.