Tin đăng đã hết hạn.

10 tỷ. Căn hộ góc 122,6m2 đẹp nhất tòa tháp Kepler Hà Đông. 3 ngủ 2 wc. Sổ vĩnh viễn

Ngày đăng: 02/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Chỉ nhỉnh 10 tỷ căn hộ 122,6m2 thông thủy 3 ngủ lô góc đẹp nhất tòa Kepler Hà Đông. Thanh toán tiến độ chỉ cần đóng 60% trong 5 đợt trước khi nhận nhà. Nếu dùng vay 0% miễn gốc lãi anh chị chỉ vào 3 tỷ tưong đương 30%. Gói hỗ trợ miễn gốc lãi 18 tháng của CĐT. Sổ hồng lâu dài vĩnh viễn. Dịch vụ 5 sao. Căn hộ cực vip cho khách hàng mua ở. Bàn giao full đồ gắn tường cao cấp và tặng máy rửa bát, lò vi song. Chủ đầu tư: Công ty TSQ Việt Nam. Tổng thầu xây dựng: Công ty cp đầu tư & xây dựng TSG. Vị trí: Vũ Trọng Khánh, KĐT Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội. Tòa tháp hh - 02: Chiều cao: 37 tầng nổi (5 tầng thương mại + 31 tầng căn hộ + 1 tầng lánh nạn) & 3 tầng hầm. Loại hình căn hộ (620 căn): 1pn (45m2), 2pn (65m2, 76m2, 84m2, 92m2), 3pn (103m2, 122m2). Hình thức sở hữu: Sổ hồng lâu dài. Tiện ích: Gym, yoga, vườn dạo bộ, khu vui chơi, bể bơi... Liên hệ 0906223759 mr hiệu để xem nhà mẫu và tư vấn giá. Hình ảnh thật 100% ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 622 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

10,06 tỷ

3 PN, 2 WC
122.6 m²
82,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hiệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 10 tỷ. Căn hộ góc 122,6m2 đẹp nhất tòa tháp Kepler Hà Đông. 3 ngủ 2 wc. Sổ vĩnh viễn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.