Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Terra An Hưng, La Khê, Hà Đông, Hà Nội, giá cực chất 6,67 tỷ, 90m2

Ngày đăng: 05/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CC The Terra An Hưng nằm ở La Khê, Hà Đông, Hà Nội, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 90m2, căn hộ này có 3PN, 2WC, phong cách thiết kế mở, tạo cảm giác thoáng đãng và sang trọng. Hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, mang lại nguồn năng lượng tích cực và phong thủy tốt. Giá bán chỉ 6,67 tỷ, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho chủ sở hữu. Khu vực xung quanh có nhiều công viên như công viên An Hưng và công viên thiên văn học, tạo không gian xanh mát cho cư dân. Gần siêu thị Đức Thành và các trường học như trường THCS và THPT Ban Mai, trường mầm non Tuổi Thần Tiên, và trường quốc tế Nhật Bản (JIS), giúp cho cuộc sống hàng ngày trở nên thuận tiện hơn. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này. Liên hệ ngay em Hương qua số điện thoại 0976598281 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 659 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,67 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
74,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Terra An Hưng, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
EH

Em Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Terra An Hưng, La Khê, Hà Đông, Hà Nội, giá cực chất 6,67 tỷ, 90m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.