Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh căn 2 ngủ tại FLC Quang Trung giá chỉ nhỉnh 4.x tỷ

Ngày đăng: 18/06/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư FLC Star Tower tọa lạc tại Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có diện tích 74.6m2, được thiết kế với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang đến sự thoải mái cho cả gia đình. - Giá bán hấp dẫn: 4.4 tỷ VND. - Căn hộ hướng Đông Nam, đón nắng và gió tự nhiên, tạo không gian sống thoáng đãng. - Ban công hướng Tây Nam, lý tưởng để thư giãn và ngắm cảnh. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Không nội thất, tạo điều kiện cho quý khách tự do thiết kế theo phong cách riêng. Khu vực xung quanh căn hộ rất thuận tiện với đầy đủ tiện ích như: - Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Thiên Đức. - Siêu thị Đức Thành. - Hệ thống giáo dục liên cấp quốc tế IQ School, trường mầm non Tuổi Thần Tiên và trường THCS và THPT Ban Mai. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: 0824561111, Nguyễn Hồng Thơm.

Xem thêm

Liên hệ:

082 456 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

2 PN, 2 WC
74.6 m²
58,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
FLC Star Tower, Đ. Quang Trung, P. Quang Trung, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐL

Đông Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn 2 ngủ tại FLC Quang Trung giá chỉ nhỉnh 4.x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.