Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 3PN 98m đẹp nhất toà HH01, tầng trung, BC hướng bắc mát mẻ, giá chỉ 85tr/m. Lh 0961940768

Ngày đăng: 21/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Tặng ngay 100tr trừ vào giá bán nếu khách hàng đặt cọc sớm - Chiết khấu lên đến 10,5% GTCH - Vay ngân hàng tối đa 70%, trả trước chỉ 15%, vốn tự có 1,2 tỉ - Miễn phí 2 năm phí dịch vụ Khách hàng tìm mua căn 3 ngủ tại chung cư Kepler Land không thể bỏ qua căn này + Mã căn A01, cửa nam ban công bắc, view sông Nhuệ + Mã căn A09, cửa bắc ban công nam, view nội khu + Mã căn B06, cửa TN, ban công ĐB, view đường Vũ Trọng Khánh + Mã căn B07, cửa ĐB ban công TN, view bể bơi Ưu điểm căn hộ + Căn góc 2 mặt thoáng, ánh sáng tự nhiên + Thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sống + CĐT bàn giao nội thấp cao cấp, sang trọng, tinh tế + Căn hộ trang bị hệ thống điều hoà âm trần, hệ thống báo cháy tự động, hệ thống cấp khí tươi Em còn nhiều căn góc tầng trung, đẹp, giá tốt. Anh chị quan tâm chung cư Kepler Land liên hệ Ms Trà Mi 0961940768

Xem thêm

Liên hệ:

096 194 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,33 tỷ

3 PN, 2 WC
98 m²
85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TM

Trương Thị Trà Mi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 3PN 98m đẹp nhất toà HH01, tầng trung, BC hướng bắc mát mẻ, giá chỉ 85tr/m. Lh 0961940768 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.