Tin đăng đã hết hạn.

02 căn 3n ngoại giao giá tốt hơn thị trường khoảng giá 200tr

Ngày đăng: 20/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tặng ngày 100tr trừ trực tiếp vào giá trị HĐMB. Chiết khấu thanh toán sớm 95%: 10.5%. Chiết khấu toán sớm 50%: 4%. Chiết khấu thanh toán tiến độ: 3%. Ngân hàng hỗ trợ đối đa 70%, lãi suất 0% trong vòng 18 tháng. Miễn phí quản lý dịch vụ trong 24 tháng. Đặc biệt khách hàng được tặng thêm 1 tủ lạnh khi bàn giao căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 223 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

122 m²
70,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HC

Hoàng Anh Chính

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 02 căn 3n ngoại giao giá tốt hơn thị trường khoảng giá 200tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.