Tin đăng đã hết hạn.

GIÁ TỐT nhất toà, view mặt đường, mua bán nhanh gọn, đầu tư được

Ngày đăng: 17/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

GẤP CHÍNH CHỦ BÁN CĂN DUY NHẤT GIÁ RẺ NHẤT TÒA ELIPSE TOWER - Địa chỉ: 110 Trần Phú, Hà Đông Trung tâm quận, giao thông cực thuận tiện! - Diện tích: 121,8m Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh - Tầng: Đẹp tầng 2x, view đường Trần Phú - Nội thất: cơ bản như hình - Ban công: Rộng, hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, ánh sáng tự nhiên tràn ngập - Pháp lý: Hợp đồng mua bán trực tiếp với Chủ đầu tư - Giá tốt nhất thị trường hiện tại! Tòa Elipse Tower là dự án hiếm có vị trí trung tâm Hà Đông, gần ngay ga tàu điện, chợ, trường học, bệnh viện Liên hệ ngay em Việt xem nhà Có gia lộc nhẹ cho khách hàng thiện chí, vui vẻ!

Xem thêm

Liên hệ:

097 354 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,86 tỷ

3 PN, 2 WC
122 m²
39,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Ellipse Tower, Đ. Trần Phú, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội

Việt Còi Nhà Đẹp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GIÁ TỐT nhất toà, view mặt đường, mua bán nhanh gọn, đầu tư được - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.