Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH The Pride, Tố Hữu, La Khê, Hà Đông, 6 tỷ, 146m2, bao đẹp (LH ngayL 0945566468

Ngày đăng: 09/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Pride nằm ở Tố Hữu, La Khê, Hà Đông với diện tích 146m2, gồm 3PN, 2WC, nội thất cơ bản, phong thủy chuẩn, pháp lý đầy đủ. Giá chỉ 6 tỷ VND. - Hướng cửa chính: Đông Bắc - Hướng ban công: Tây Nam Nơi này rất lý tưởng cho những ai yêu thích sự hiện đại và thoáng đãng. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, tạo điều kiện sống tuyệt vời cho gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Uyên 0945566468

Xem thêm

Liên hệ:

094 556 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6 tỷ

3 PN, 2 WC
146 m²
41,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Pride, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0945566468

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH The Pride, Tố Hữu, La Khê, Hà Đông, 6 tỷ, 146m2, bao đẹp (LH ngayL 0945566468 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.