Tin đăng đã hết hạn.

Chuyên bán chung cư Bid Residence 104 Tố Hữu - q. Hà Đông quỹ căn đa dạng giá từ 39tr/m2 - 45tr/m2

Ngày đăng: 11/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Công ty em hiện có quỹ căn chung cư BID Recidence - 104 Tố Hữu - quận Hà Đông - Hà Nội GIÁ BÁN cực HẤP DẪN chỉ từ 39tr/m (phù hợp cả đầu tư và để ở) - RẺ NHẤT QUẬN HÀ ĐÔNG - Đa dạng các loại diện tích 61.7m2- 68.5m, 72m, 85m2, 104m2, 107.9m2, 118m2, 120m2, 135m2, 143m2, 155m2 - Tầng đẹp - view thoáng, đủ quỹ căn 2PN, 3PN; 4PN - Vị trí Dự án: 3 Mặt tiền - mặt đường Tố Hữu và sát công viên Thiên văn học - Khu đô thị Nam Cường; cách Aeon Mall Hà Đông 700m DỰ ÁN ĐANG TRONG GIAI ĐOẠN HOÀN THIỆN; QUÝ 4.2026 NHẬN NHÀ - Liên hệ HOTLINE 0839011011 để nhận bảng giá! --------------------------------------------- BẤT ĐỘNG SẢN HN C.O.L Địa chỉ: LK3 13 KĐT Văn Khê Hà Đông - Hà Nội WEBSITE: https://bid-residence.com/mat-bang-chung-cu-bid-residence/ HOTLINE: 0839011011 -CHUYÊN: Nhận mua bán ký gửi CC BID RESIDENCE - 104 Tố Hữu - quận Hà Đông - Hà Nội

Xem thêm

Liên hệ:

083 901 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,59 tỷ

2 PN, 2 WC
61.7 m²
41,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
BID Residence, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HN

Homeland Bắc Ninh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyên bán chung cư Bid Residence 104 Tố Hữu - q. Hà Đông quỹ căn đa dạng giá từ 39tr/m2 - 45tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.