Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm có khó tìm 1 căn 97m2 Đông Nam duy nhất tầng đẹp, nhà thiết kế lại cực tâm huyết, sang xịn mịn

Ngày đăng: 30/05/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán, căn 97m2 duy nhất tại tòa V2, ban công hướng mát. - Thiết kế chi tiết: 3 + 1 phòng ngủ, 2 vệ sinh độc lập. - Ban công, logia cùng hướng Đông Nam cực hiếm. - Nội thất đầu tư hơn 1 tỷ (còn hóa đơn), bóc toàn bộ ra làm lại từ A - Z, full đồ tâm huyết. - Sẵn sổ giao dịch được luôn, nhận nhà ở ngay. Xem nhà là mê, liên hệ em Giang qua sđt đã ghim trong trang cá nhân để làm việc.

Xem thêm

Liên hệ:

036 515 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,68 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
68,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Terra An Hưng, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
GN

Giang Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm có khó tìm 1 căn 97m2 Đông Nam duy nhất tầng đẹp, nhà thiết kế lại cực tâm huyết, sang xịn mịn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.