Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 72m2 tại CT5B Xa La, 3,79 tỷ, 2PN, 2WC, giá tốt

Ngày đăng: 27/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm ở CT5B Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội, căn hộ chung cư này có diện tích 72m2, với thiết kế 2PN và 2WC, rất hợp cho những ai thích không gian thoải mái. Nội thất đầy đủ, chỉ cần xách vali vào ở luôn. Pháp lý đầy đủ, nên yên tâm về mặt giấy tờ. Điểm nổi bật là chất lượng sống cực kỳ tiện nghi với giá 3,79 tỷ VND. Căn hộ này không chỉ đẹp mà còn rất phù hợp cho cuộc sống hiện đại. Phù hợp cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống thoải mái mà không phải lo lắng về việc trang trí nội thất. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Siêu thị Đức Thành Xa La + WinMart Xa La Hà Đông + Trường tiểu học và THCS Hà Nội Thăng Long + Bệnh viện Bỏng Quốc Gia Lê Hữu Trác Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Gọi Em Thành bds Hà Đông 0886869594 để xem nhà ngay

Xem thêm

Liên hệ:

088 686 ****

Vị trí bản đồ

3,79 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
52,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội

Thành Nguyễn Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 72m2 tại CT5B Xa La, 3,79 tỷ, 2PN, 2WC, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.