Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng suất nội bộ căn đẹp dự án Kepler Tower Mỗ Lao

Ngày đăng: 26/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng suất nội bộ căn đẹp dự án Kepler Tower Mỗ Lao. Tầng đẹp hướng mát full nội thất Đức giữ nguyên chính sách ưu đãi. Do thay đổi kế hoạch tài chính cá nhân, mình cần nhượng lại suất giữ chỗ sớm căn hộ đẹp tại Kepler Tower Mỗ Lao, Hà Đông dự án cao cấp mới nhất từ chủ đầu tư TSQ Việt Nam. Thông tin căn hộ: Tòa HH - 01 (đang mở bán đợt đầu). Tầng trung, ban công hướng mát, view thoáng. Diện tích: 84,5m² 2PN 2WC. Thiết kế vuông vắn, layout hợp lý, tất cả các phòng đều thoáng. Bàn giao quý I/2027 nội thất full cao cấp nhập khẩu từ Đức. Pháp lý: Sổ hồng lâu dài vào tên trực tiếp khi ký HĐMB. Ưu đãi chuyển nhượng giữ nguyên: Chiết khấu 4% nếu thanh toán sớm 50%. Tặng 100 triệu + 2 năm phí dịch vụ + tặng thêm tủ lạnh cao cấp. Hỗ trợ vay ngân hàng 70% lãi suất 0% đến hết 12/2026. Phù hợp cả mua ở lẫn đầu tư thanh khoản cực tốt. Tại sao nên xuống tiền sớm? Chỉ có 200 suất nội bộ mở bán đầu tiên, chính sách cực tốt. Vị trí trung tâm Hà Đông ngay mặt đường Vũ Trọng Khánh kết nối BRT, Aeon Mall, các trường đại học lớn. Chủ đầu tư uy tín pháp lý minh bạch dự án tiêu chuẩn khách sạn quốc tế. Liên hệ ngay: Em Khải 0971224037Zalo/Call). Inbox để nhận mặt bằng bảng giá chính sách chi tiết mới nhất! Suất đẹp chính sách tốt không giữ lâu! Ưu tiên người thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

097 122 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

2 PN, 2 WC
84.5 m²
78,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐK

Đặng Văn Khải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng suất nội bộ căn đẹp dự án Kepler Tower Mỗ Lao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.