Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư The Vesta chỉ 2,86 tỷ tại Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội gần Pico 944 Quang Trung

Ngày đăng: 28/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CC The Vesta tại Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội đang bán thuộc tầng trung, nên rất thoáng, có view cánh đồng, buổi chiều gió rất mát vào phòng. Với diện tích 70m2, căn hộ này có 2PN, 2WC, và nội thất full. - Thiết kế hiện đại, tối ưu hóa không gian sống - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ - Đầy đủ tiện nghi, chỉ việc dọn vào ở ngay Địa điểm tiện ích xung quanh: - Trường tiểu học Phú Lương 2 - Trường THPT Trần Hưng Đạo - Siêu thị điện máy Pico 944 Quang Trung Hà Đông - Winmart+ - Và vô vàn tiện ích khác... ANH CHỊ HÃY ẤN VÀO HÌNH TRÁI TIM TIN NÀY, ĐỂ CÓ THỂ XEM LẠI KHI CẦN DỄ DÀNG HƠN. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Gọi 0852535055 hoặc liên hệ Lê Đức Thọ.

Xem thêm

Liên hệ:

085 253 ****

Vị trí bản đồ

2,86 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
40,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Vesta, P. Xốm, P. Phú Lãm, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LT

Lê Đức Thọ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư The Vesta chỉ 2,86 tỷ tại Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội gần Pico 944 Quang Trung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.