Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ 2N 2WC chung cư The Vesta Phú Lãm, đã có sổ

Ngày đăng: 19/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Vesta tọa lạc tại Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội, với diện tích 57.7m² và thiết kế 2PN + 2WC. Căn hộ có hướng cửa chính Nam và ban công Bắc, mang lại không gian sống thoáng đãng và phong thủy tốt. Giá bán chỉ 3,2 tỷ VND, với nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, và nhiều tiện nghi khác.

Thông tin nổi bật:
+ 2 phòng ngủ + 2 phòng tắm.
+ Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ lạnh...
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Phong thủy tốt.

Thông tin tiện ích:
+ Gần trường học, trung tâm thương mại, và khu thể thao.
+ Khu vực có không gian xanh, hồ điều hòa, và bãi đỗ xe. LH 0904833286.

Xem thêm

Liên hệ:

090 483 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2 PN, 2 WC
57.7 m²
55,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Vesta, P. Xốm, P. Phú Lãm, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Tới

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ 2N 2WC chung cư The Vesta Phú Lãm, đã có sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.