Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn chung cư tòa HUD3, mặt phố Tô Hiệu

Ngày đăng: 15/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn chung cư tòa HUD3, mặt phố tô Hiệu.
DT 127m2.
Sổ đỏ chính chủ phố trung tâm quận. Vị trí nhiều tiện ích. Có 3 pn, 2 vệ sinh. Full nội thất. Trung tâm Quận Hà Đông.
Giá 6,95 tỷ.
Mtg. Lh 0976684369.

Xem thêm

Liên hệ:

097 668 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,95 tỷ

3 PN, 2 WC
127 m²
54,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HUD3 Tower, Đ. Tô Hiệu, P. Nguyễn Trãi, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thảo Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn chung cư tòa HUD3, mặt phố Tô Hiệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.