Tin đăng đã hết hạn.

Còn duy nhất 1 căn 40m2 2PN Full Nội Thất - Chung cư 19T1 Kiến Hưng Hà Đông - Giá bán : 2.02 Tỷ .

Ngày đăng: 10/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3

* Diện tích: 40m2 .
* Thiết kế : 2 Phòng ngủ , 1 vệ sinh , 1 khách .
* Full nội thất , view đẹp .
* Sẵn sổ - Giá bán : 2.020 tỷ có gia lộc thêm
Liên hệ xem nhà : 0838.55.1368 Em Trung !

Xem thêm

Liên hệ:

083 855 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,02 tỷ

2 PN, 1 WC
40 m²
50,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lucky House, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn duy nhất 1 căn 40m2 2PN Full Nội Thất - Chung cư 19T1 Kiến Hưng Hà Đông - Giá bán : 2.02 Tỷ . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.